Baada ya Video mpya ya Ommy Dimpoz Kutoka Jana Baadhi ya Watu wakiwemo bloggers Maarufu kama U-turn Wameendeleza kuponda tunzi na melody za nyimbo zinazotolewa hivi sasa hasa kutoka kwa wanamuziki wakubwa ..Tukija kwenye hii nyimbo mpya ya Ommy Dimpoz ya Wanjera Wengi wamesema hakuna jipya kwenye wimbo na mashairi ila Video imetokea bomba hasa ukichukulia na uwepo wa Wema Sepetu ndani yake ... ...Bado msisitizo wa wasanii wakubwa kukubali kutungiwa nyimbo unawekwa ili kupata ladha tofauti ...Je wewe una maoni gani??
 
Top