BONGOCLAN Tanzania

Website yetu ipo katikamatengenezo

Copyright © BongoClan Tanzania™ | Published By Gooyaabi Templates | Powered By Blogger
Design by WebSuccessAgency | Blogger Theme by NewBloggerThemes.com

HABARI ZILIZOSOMWA SANA WIKI HII

Wema ni kweli anavuta Bangi???

Kama unapenda mziki mzuri basi Bongo Deco Electronics tunakuletea Hometheater MPYAAA na zenye warranty ya mwaka 1. Bei zetu ni rahisi kabisa na kama upo Dar tunakuletea hadi kwako BUREE.  Tupo Magomeni Mapipa mtaa wa Idrissa au piga simu 0658184797

Tunazo Hometheter aina mbali mbali kama SONY, LG na SAMSUNG. Karibu Dukani kwetu Magomeni Mapipa mta wa Idrissa upo Upande wa Kushoto kama unaenda Kariakoo. Zifuatazo ni homethetor pamoja na bei zake