Kazi ya udaku imenipendeza kwa usiku huu....usingiz umenirukaaa..naoma mke wa petiman wivu umempanda gaflaaa..kuona x wamume wake kujipa moyo watakua marafiki na kuish kma zamani..na hapo ndipo alipochajichanganya hadi mke wa petiti kutoa onyooo😂😂😂 wewe muke wa petiti mwenzio kamaanisha watarud kma zaman kuwa marafiki not kuwa mtu na gerofurendi wake usipanic mama..muombee2 msamaha kwa mumeo kiroho safi..usiogopeee kufuli siunazo mwenyeweee..akizingua unalock vitasaaa😂😂😂 jaman kesho mungu akipendaaa.nusingiz ulikata gaflaaa..
 By Kichaa wa Wema on Instagram
 
Top