BONGOCLAN Tanzania

Website yetu ipo katikamatengenezo

Copyright © BongoClan Tanzania™ | Published By Gooyaabi Templates | Powered By Blogger
Design by WebSuccessAgency | Blogger Theme by NewBloggerThemes.com

HABARI ZILIZOSOMWA SANA WIKI HII

Wema ni kweli anavuta Bangi???



Kazi ya udaku imenipendeza kwa usiku huu....usingiz umenirukaaa..naoma mke wa petiman wivu umempanda gaflaaa..kuona x wamume wake kujipa moyo watakua marafiki na kuish kma zamani..na hapo ndipo alipochajichanganya hadi mke wa petiti kutoa onyooo๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ wewe muke wa petiti mwenzio kamaanisha watarud kma zaman kuwa marafiki not kuwa mtu na gerofurendi wake usipanic mama..muombee2 msamaha kwa mumeo kiroho safi..usiogopeee kufuli siunazo mwenyeweee..akizingua unalock vitasaaa๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ jaman kesho mungu akipendaaa.nusingiz ulikata gaflaaa..
 By Kichaa wa Wema on Instagram