Umezisoma Hizi?
Loading...
http://bit.ly/1obie07

Breaking Newzzz...MATOKEO YA KIDATO CHA NNE 2012 KUSAHISHWA UPYA,

http://1.bp.blogspot.com/-7qFwN9eBGa4/UGqyL5ldL9I/AAAAAAAALfc/yiadF4qqQ40/s1600/NECTA(10).jpgTAARIFA  KUTOKA BUNGENI MUDA HUU AMBAPO WAZIRI LUKUVI  AMETANGAZA KURUDIWA UPYA KUSAHISHWA KWA MITIHANI YA KIDATO CHA NNE KWA MWAKA 2012,HII IMETOKANA NA MAPENDEKEZO YALIYO TOLEWA NA TUME ILIYO UNDWA KUCHUNGUZA TATIZO LA WANAFUNZI WENGI KUFELI KATIKA HUO MTIHANI,PIA AMESITISHA KUANZA KUTUMIKA KWA VIWANGO VIPYA VYA UFAULU.
SHUKA CHINI KUTOA MAONI YAKO
TOA MAONI YAKO HAPA CHINI

0 comments:

Post a Comment

Bofya hapa kututumia ujumbe
Press Esc to close
Copyright © 2013 BongoClan™ All Right Reserved