Umezisoma Hizi?
Loading...
http://bit.ly/1obie07

SOMA ALICHOKISEMA SNURA BAADA YA KIFO CHA NGWAIR HAPA


Habari za mchana wapendwa! kutokana na kifo cha msanii mwenzetu ALBERT MANGWEA  kilichotokea jana South Africa HATUTOKUWA NA SHOW YA UZINDUZI WA VIDEO YA MAJANGA. mpaka hapo tutatangaza tena.mungu alaze roho ya marehemu mahara pema peponi amin.

SHUKA CHINI KUTOA MAONI YAKO
TOA MAONI YAKO HAPA CHINI

0 comments:

Post a Comment

Bofya hapa kututumia ujumbe
Press Esc to close
Copyright © 2013 BongoClan™ All Right Reserved