Umezisoma Hizi?
Loading...
http://bit.ly/1obie07

MATOKEO YA KIDATO CHA NNE YATOKA, YACHEKI HAPA

http://3.bp.blogspot.com/_2U61vveD63k/TUFLFb8MmUI/AAAAAAAAAFI/-3gwxA4pZN8/s1600/exam-results+%25281%2529.jpg CLICK LINK HII KUYACHEKI  http://196.44.162.25/necta2012/olevel.htm
SHUKA CHINI KUTOA MAONI YAKO
TOA MAONI YAKO HAPA CHINI

2 comments:

  1. mbona hiyo link yenyewe haifunguki!! Kulikoni!?

    ReplyDelete
  2. nahic wameyahamishia huku http://www.ajira.go.tz/matokeo2012/csee2012/olevel.htm

    ReplyDelete

Bofya hapa kututumia ujumbe
Press Esc to close
Copyright © 2013 BongoClan™ All Right Reserved