Umezisoma Hizi?
Loading...
http://bit.ly/1obie07

NISHA : AWATAJA WASAGAJI

Staa anayepata jeuri ya kunawa na kukaa mezani kwa mgongo wa filamu za Kibongo, Salma Jabu ‘Nisha’ ameanika chanzo na tabia za wanawake na mastaa wasagaji.

Akiacha mwanya mbele ya ‘chakubimbi’ wetu mwishoni mwa wiki iliyopita nyumbani kwake Mtoni Kwaazizi Ally Temeke, Dar es Salaam, Nisha alisema kuwa chanzo cha wanawake kujihusisha usagaji ni kutokana na kuumizwa mara nyingi na wanaume.

Alisema: “Wakishaumizwa na wanaume huwa wanatafutwa njia ya kukidhi haja zao za kimapenzi na si kwingine bali ni kwa wanawake wenzao. Kitabia, wakishakubuhu huwa hawawapendi kabisa wanaume.”
SHUKA CHINI KUTOA MAONI YAKO
TOA MAONI YAKO HAPA CHINI

0 comments:

Post a Comment

Bofya hapa kututumia ujumbe
Press Esc to close
Copyright © 2013 BongoClan™ All Right Reserved